Most Popular

Thursday, 28 June 2018

leonard cheptumo

Arrest and prosecute my brother if he is guilty president Uhuru Kenyatta orders

President Uhuru Kenyatta has said that the fight against corruption will not spate anyone even his own brother muhoho Kenyatta.
He maintained that the fight against corruption should not be politicized.

The President asked leaders not to politicise the fight against corruption and insisted that he had confidence in agencies in fighting corruption.
"I have full confidence in the agencies. I heard people banding my brother yesterday and I have been quiet. If he {Muhoho} is guilty waendele what is the problem? We must begin to develop trust in our institutions and prosecute the guilty. We must have the confidence, period," Uhuru was quoted by the star.

This is after muhoho Kenyatta company was mentioned in sugar scandal probe.
A joint Trade and Agriculture committee heard that Protech Investment, whose directors are Muhoho Kenyatta and John Stuart Armitage, was on the list of more than 100 companies that imported sugar duty-free last year.

Mr President was speaking in un headquarters gigiri.

leonard cheptumo

About leonard cheptumo -

Number news source for kenyan news

Subscribe to this Blog via Email :

2 comments

Write comments
28 June 2018 at 08:09 delete

Wakenya Muazelendo tubishieni milango ya lkuru tafadhali muulize Rais Uhuru asikie kilio chetu.mimi ni Muadhiriwa wa 2007 au lntergrented l.D.P nilikuwa mfanyi biashara Kakamega na vitu vyangu vikaporwa na Kuchomwa zote.tulitoka na nguo zenye tulikuo nazo kwa mwili.mwaka 2015 Rais Uhuru na Naibu wake wakatuahidi kutashungulikia akatuambia kila mmoja wetu atapata shillingi elfu mia mbili ili tuweza kurejelea maisha yetu hatujapata chochote.mwaka jana mwaka wa 2017 kabla election akatuahidi kila mmoja wetu shillingi elfu hamsini hatujapata chochote.mwaka jana tuliamuka mapema tukiwa na jamii yangu tukaenda kilomita mingi ili tukomchague Rais Uhuru na Naibu wake.

Ni Kweli Rais Uhuru walisalimiana na Ralia Odinga,lakini waelewe hao wawili.uchanguzi ndio ulituumiza na roho zetu zinaumia kwa miaka kumi.Serikali ikituahidi itatushughulikia pamoja na Watoto to wetu.Roho zetu zinauchungu tunapoo na mambo ambayo tunapitia pamoja na watoto wetu.kilio chetu kibishe milango ya lkuru,pamoja na mulango ya Former PM Ralia Odinga.lli wakaweze kutusaidia ili kutejele maisha yetu na watoto wetu.Wakenya Wenzetu sikieni kilio chetu.mutupazie sauti zenu kwa hawa Viongozi

kulingona na ahidi zenye alikua ametuahidi kutushungulikia sisi intergrented l.D.P mimi nilikua mtu wakujishungulik ni election iliniletea shida mpaka Watoto wangu kusoma imekua ngumu.mimi ni mtu wakuenda kutafuta kibaraua ya Mjengo.saingine watoto wangu wanaka nyumbani kwa kufukuziwa School fees wiki mbili.kama tungewzo kupata ahadi yenye Rais Uhuru alituahidi maisha yetu tungejimudu hatungeteseka vile tunateseka pamoja na watoto wetu.kilio changu na machozi yangu yaanguke katika milango ya lkuru ya Rais Uhuru na Naibu wake wasikio.

Waheshimiwa,Wanahabari,Vyomba vya habari sikieni kilio chetu.mumufikishie Rais Uhuru na Naibu wake,ni zaidi ya miaka kumi tukiteseka guzweni na keteseka kwetu kila wakati serikali inatuabia imetenga pesa zetu ya kutushugulikia.mpaka watoto wetu tunalala njaa.kama ningepata chenye ulituahidi ningeanzura biashara yenye nilikuwa ni kifanya ili tuacho kuteseka tunako teseka.maisha yetu imeadhirika na watoto wetu.ni maambi yangu Rais Uhuru kilio changu anisaidia kabla ajatoka uongozini.Ni Mimi John Kinuthia Nakuru East

Reply
avatar
28 June 2018 at 08:10 delete

Wakenya Muazelendo tubishieni milango ya lkuru tafadhali muulize Rais Uhuru asikie kilio chetu.mimi ni Muadhiriwa wa 2007 au lntergrented l.D.P nilikuwa mfanyi biashara Kakamega na vitu vyangu vikaporwa na Kuchomwa zote.tulitoka na nguo zenye tulikuo nazo kwa mwili.mwaka 2015 Rais Uhuru na Naibu wake wakatuahidi kutashungulikia akatuambia kila mmoja wetu atapata shillingi elfu mia mbili ili tuweza kurejelea maisha yetu hatujapata chochote.mwaka jana mwaka wa 2017 kabla election akatuahidi kila mmoja wetu shillingi elfu hamsini hatujapata chochote.mwaka jana tuliamuka mapema tukiwa na jamii yangu tukaenda kilomita mingi ili tukomchague Rais Uhuru na Naibu wake.

Ni Kweli Rais Uhuru walisalimiana na Ralia Odinga,lakini waelewe hao wawili.uchanguzi ndio ulituumiza na roho zetu zinaumia kwa miaka kumi.Serikali ikituahidi itatushughulikia pamoja na Watoto to wetu.Roho zetu zinauchungu tunapoo na mambo ambayo tunapitia pamoja na watoto wetu.kilio chetu kibishe milango ya lkuru,pamoja na mulango ya Former PM Ralia Odinga.lli wakaweze kutusaidia ili kutejele maisha yetu na watoto wetu.Wakenya Wenzetu sikieni kilio chetu.mutupazie sauti zenu kwa hawa Viongozi

kulingona na ahidi zenye alikua ametuahidi kutushungulikia sisi intergrented l.D.P mimi nilikua mtu wakujishungulik ni election iliniletea shida mpaka Watoto wangu kusoma imekua ngumu.mimi ni mtu wakuenda kutafuta kibaraua ya Mjengo.saingine watoto wangu wanaka nyumbani kwa kufukuziwa School fees wiki mbili.kama tungewzo kupata ahadi yenye Rais Uhuru alituahidi maisha yetu tungejimudu hatungeteseka vile tunateseka pamoja na watoto wetu.kilio changu na machozi yangu yaanguke katika milango ya lkuru ya Rais Uhuru na Naibu wake wasikio.

Waheshimiwa,Wanahabari,Vyomba vya habari sikieni kilio chetu.mumufikishie Rais Uhuru na Naibu wake,ni zaidi ya miaka kumi tukiteseka guzweni na keteseka kwetu kila wakati serikali inatuabia imetenga pesa zetu ya kutushugulikia.mpaka watoto wetu tunalala njaa.kama ningepata chenye ulituahidi ningeanzura biashara yenye nilikuwa ni kifanya ili tuacho kuteseka tunako teseka.maisha yetu imeadhirika na watoto wetu.ni maambi yangu Rais Uhuru kilio changu anisaidia kabla ajatoka uongozini.Ni Mimi John Kinuthia Nakuru East

Reply
avatar